Injira
dhulusportsclub

dhulusportsclub

mwanzacity, Tanzania

Uru rupapuro ruragaragazwa mu rurimi rw'umwimerere Igiswayire. Edit translations

Uongozi wa Dhulu Sports Club Unawakumbusha wale wote waliopatiwa barua za uwanachama wajitahidi kufanikisha uwanachama wao kwani siku za kulipia zinakaribia....

Hivyo kutokana na wadau kuwa na shughuli nyingi za kiofisi,kishule na majukumu mengine ya kimaisha kuwabana hadi kushindwa kufika ofisini kwetu kwa sasa,   Mchango wako unaweza utuma kwa njia ya M-PESA /TIGO-PESA kwenye namba za ofisi ambazo ni 0767260480 na 0658160480 nasi tutaipokea...

  Wadau tujitahidi kutimiza mchango huo ili hatua ya kutengeneza vitambulisho vya Uwanachama ifanyike haraka iwezekanavyo. Uongozi umeongeza siku za kupokea mchango hadi tarehe 28/02/2013 itakuwa mwisho wa kupokea michango.

       PAMOJA TUNAWEZA

Ahsanteni...

 

13 Gashyantare, 2013
« Inyuma Ahakurikira »

Ibitekerezo (3)

Abel Ben bavuzeko

viongozi nimewapata na mmenirahisishia kazi.Tatuma kwa m-pesa kesho asubuhi.
             Kazi njema viongozi.

13 Gashyantare, 2013 (edited 13 Gashyantare, 2013)
maleba (kigoma) bavuzeko
mi nimeshalipia tayari nadhani picha mlioelekeza nita email kesho kwa ajili ya kitambulisho kazi nzuri! viongozi
22 Gashyantare, 2013
gamaya bavuzeko
thanks mr maleba...tupo pamoja kaka...
24 Gashyantare, 2013

Tanga igitekerezo

Izina ryawe:
Aho uherereye
Your email:
(optional)
Your email address will not be published.