Log in
dhulusportsclub

dhulusportsclub

mwanzacity, Tanzania

Parts of this page are in Swahili. Edit translations

Ndugu wadau...!! Uongoz wa Dhulu Sports Club unapenda kuwajuza habari zifuatazo.....

1.Bado club inahitaji wanachama hivyo kwa mdau yeyote anayependa kujiunga nasi nafasi zipo wazi anakaribishwa....

2.kuanzia wiki ijayo uongoz wa club utaanza tembelea shule husika jijini Mwanza kwa ajiri ya kufanya semina na wanafunzi pamoja na upigaji picha kwa ajiri ya utengenezaji wa vitambulisho vyao.

3.Kwa wale waliolipia ada ya uwanachama uongozi unawaomba waje ofisini kupigwa picha kwa ajiri ya vitambulisho...Kwa wale wa mbali watume passport zao kupitia email ya club(dhulusports@yahoo.com).

4.Ikiwezekana mwezi wa nne Club  itaandaa tamasha la michezo (ROCK CITY INTERSCHOOL SPORTS FESTIVAL)

                              AHSANTE

                        PAMOJA TUNAWEZI

February 24, 2013
« Previous

Add a comment

Your name:
Your location:
Your email:
(optional)
Your email address will not be published.