Log in
Tanzania Educational Motivation Alliance-TEMOA

Tanzania Educational Motivation Alliance-TEMOA

Kyela, Tanzania

Parts of this page are in Swahili. Edit translations

large.jpg

MWENYEKITI AKIMTIA MOYO KIJANA BUCHUFU ALIYEFANYA VIZURI ZAIDI KIDATO CHA TATU KWA KUPATA GPA YA 5.0 MWENYEKITI PIA ALIMZAWADIA DAFTARI TATU NA KALAMU MBILI ZA WINO

January 1, 2016
« Previous Next »

Comments (1)

Festo Moses (Mwanza) said:
Hongera mwenyekiti wa shiriki letu kwa kujitoa kwako katika kuhamasisha suala la elimu nchini Tanzania, ni matumaini yangu kuwa kila mmoja wetu akitambua kuwa ananafasi ya kuchangia chichote kuhamasisha elimu nchini Tz,tutasaidia katika kulijenga Taifa hili
March 20, 2016

Add a comment

Your name:
Your location:
Your email:
(optional)
Your email address will not be published.