Fungua
Tanzania Educational Motivation Alliance-TEMOA

Tanzania Educational Motivation Alliance-TEMOA

Kyela, Tanzania

KWA WALE WANAOSUBIRIA AJIRA SERIKALINI:

Tujaribu kuangalia hata fursa zingine zilizondani ya jamii zetu, temoa tunawashauri wajaribu kufuga kuku au wanyama wengine kisasa. Inalipa sana tu, kabla tangazo zuri au baya halijatolewa tena kwako endelea kufanya jambo ili hali isije kuwa mbaya sana hapo badae. jaribuni kuweka wazo la ziada na binafsi kidogo uone utakavyofaidika.

16 Julai, 2016
« Iliyotangulia Ifuatayo »

Ongeza maoni

Jina lako:
Mahali ulipo:
Email yako:
(sio lazima)
Anwani yako ya email haitachapishwa.