Log in
CHAMA CHA MAENDELEO UPENDO

CHAMA CHA MAENDELEO UPENDO

KIGOMA VIJIJINI, Tanzania

Parts of this page are in Swahili. Edit translations

kusaidia watoto yatima na waishi katika mazingira magumu

kusaidia wakina mama wajane kw akuwajengea uwezo na kutetea haki zao kama wajane

kutoa elimu kwa jamii juu ya kijikinga na magonjwa yaukimwi,malaria na madawa ya kulevya na maswala yote yahusuyo afya

Latest Updates
CHAMA CHA MAENDELEO UPENDO created a Volunteer page.
1.tunahitaji waalimu wa kujitolea kufundisha katika elimu ya ufundi stadi kwa vijana walio chini ya miaka kumi na nane(18) – 2.tunahitaji waalimu wa kufundisha kozi ya nursing kwa ngazi ya diploma – usafiri wa kwenda na kurudi kazini kila siku utawepo. na mahala pa kuishi kwa wale waliotoka mbali.... Read more
June 1, 2012
Sectors
Location
KIGOMA VIJIJINI, Kigoma, Tanzania
See nearby organizations