Envaya

SIKU 16 ZA KUPINGA UKATILI WA KIJINSIA !!
Funguka, chukua hatua, mlinde mtoto apate elimu
Mtu binafsi, walimu, wanafunzi, wazazi na jamii kwa ujumla wanaaaswa kuwalinda watoto dhidi ya ukatili wa kijinsia na kuhakikisha kwamba shule ni mahala salama.
Jamii itafakari kwa kina jinsi vitendo vya ukatili wa kijinsia mashuleni vinavyoathiri maendeleo ya watoto wetu kielimu. Hivyo kuna haja ya kuwa na taifa linalopiga vita vitendo vyote vya ukatili wa kijinsia. Taifa linalofumbia macho ukatili wa kijinsia haliwezi kupiga hatua kimaendeleo

November 26, 2015
« Previous Next »

Add a comment

Your name:
Your location:
Your email:
(optional)
Your email address will not be published.