Log in
SAVE MY TALENT (SMT)

SAVE MY TALENT (SMT)

Save Tanzania Youth

Parts of this page are in Swahili. Edit translations

                       SAVE MY TALENT CAMPUS

Ni chuo kipya kabisa cha taasisi hii ambacho kitakua kikitoa elimu,katika fani tofauti ikiwa ni sehemu mojawapo ya malengo ya taasisi katika kuibua kukuza na kuendeleza vipaji.


 

 

SAVE MY TALENT CAMPUS (SMT)

 

Inawaletea pre-form five (V) 2015/16

 

MASOMO YANAYOTOLEWA NI ARTS, SCIENCE NA BIASHARA;

 

  • ARTS;       HGL,HGK,HKL
  • SCIENCE; PCM,PCB,CBG,PGM
  • BUSINESS; ECA, HGE, EGM.

 

masomo haya yataanza rasmi baada ya kumaliza mtihani wa kidato cha nne,na kuendelea,

 

AIDHA chuo chetu kinatoa kozi mbalimbali kwa ngazi ya cheti (certificate)

 

KOZI ZITOLEWAZO;

 

v certificate in computer maintenance & repair

 

v certificate in journalism

 

v Certificate in tourism and tour guide.

 

v certificate in hotel management

 

v certificate in secretarial course

 

v certificate in driving

 

VILE VILE tuna kozi maalumu ya (music and video) production, shooting, editing and graphic design

 

pia tunatoa huduma ya studio ya kurekodi muziki (audio & video production).

 

CHUO chetu pia kinatoa fursa ya masomo ya sekondari kwa miaka miwili (QT) pamoja na wale wanao risiti mitihani ya kidato cha nne iv (PC)

 

PATA kozi maalumu ya kingereza cha kusoma, kuandika na kuongea kwa miezi mmmitatu tu!!(3)

 

TUPO BOMANG’OMBE WILAYA YA HAI, BARA BARA YA SNOW VIEW HOTEL MKABALA NA SHULE YA MSINGI UHURU JIRANI NA OFISI ZA WARATIBU ELIMU (CLASTA).

 

TUNAZO hostel nzuri na za kisasa kwa WASICHANA NA WAVULANA

 

ADA ZETU NI NAFUU SANA

 

KWA MMAWASILIANO PIGA 0755 285 582/0712 743 486

 

NYOTE MNAKARIBISHWA,

 

 

 

 

 

 


kuzindua chuo wilaya ya Hai kilimanjaro,

SAVE MY TALENT TO START A NEW PROGRAM SOON

After long Travel and visitig of different Regions from October 2012 to April 2013,the organisatio of SAVE MY TALENT now comming back in Dar es salaam and opening up a new interested program to STUDENTS, the program will focus on visiting all primary and secondary schools,and it will taking place to all regions of tanzania.

Starting with Dar e salaam region, The group of sve my talent staff with professional teachers will start with KINONDONI MUNICIPAL,

The program will focus mainly on teaching students/youth about talent and how they can use such talent for the job creation.the program also will have a chance to the students to show their Godtalent through special event which will be done to every saturday,in addition to that there will be a compatition program among students of different school to get the best student in ACADEMIC,INOVATION AND SPECIAL TALENT .SO THE PROJECT WILL BE MUCH INTEREST TO ALL, GET WELL PREPARED, WE ARE COMING SOON

SAVE MY TALENT KUTEMBELEA MIKOA YA KASKAZINI MWA TANZANIA IKIWA NI PAMOJA NA ARUSHA NA MANYARA,

katika kuhakikisha shirika linaibua kukuza na kuendeleza vipaji vya watanzania wote ili kufanya mtanzania mwenye kipaji anatumia kipaji chake ili kujiajiri yeye mwenyewe,shirika kupitia mkurugenzi wake Mr Alexander Lema wa pili kushoto alie valia kiamsai akiwa mkoani Manyara na vijana wa kikundi cha utamaduni na sanaa cha masai ambao walipiga picha ya pamoja,lengo la ziara ni pamoja na kutimiza azma ya shirika KUTEMBELEA MIKOA YOTE YA NCHI NZIMA,kufanya utafiti mbalimbali na kuvumbua vipaji,chanzo na asili yake,vikwazo na changamoto wanzokabiliana nazo vijana na kutafuta suluhisho la kukabiliana na matatizo hayo,SAVE MY TALENT IMEKWISHA TEMBELEA MIKOA YA TABORA,DODOMA,MOROGORO,SINGIDA,MOSHI NA KIGOMA hata hivyo kwa mwaka 2013 shirika limepanga kutembelea mikoa mingine mitano ambayo ni pamoja na ARUHA,MANYARA,MBEYA,IRINGA NA MWANZA,hivyo basi shirika linaomba ushirikiano wako pale itakapo jitokeza

HONGERA SANA NYAKITONTO YOUTH FOR DEVELOPMENT,

Katika kufanikisha malengo ya ziara ya asasi ya save my talent mikoani ambapo leo hii shirika la SAVE MY TALENT lilipotembelea shirika la NYAKITONTO YOUTH FOR DEVELOPMENT lililopo mkoani KIGOMA,ambapo ushirikiano ulikua mkubwa sana na tumefanikiwa kukutana na idadi kubwa sana ya wasanii,wenye uwezo mkubwa sana 

SAVE MY TALENT YAWASILI MKOANI KIGOMA,

ni katika moja ya mipango maalumu ya kuibua,kukuza na kuendeleza vipaji ambapo timu ya wanachama wa save my talent ikiongozwa na mkurugenzi mtendaji Mr Alexander Lema itatembelea asasi mbalimbali katika mkoa huo ikiwa na malengo mbalimbali,

Moja ya malengo ya ziara ni pamoja na.

  • Ø  Kujenga mahusiano na kufahamiana.baina ya SAVE MY TALENT NA NA SHIRIKA HUSIKA
  • Ø  Kushirikiana,na asasi nyingine zenye malengo yanayofanana kama sehemu moja ya kazi zetu.
  • Ø  Kufahamu vipaji vilivyopo mkoa wa kigoma na vinavyoendelezwa na asasi.
  • Ø  Shuhuli zinazoendeshwa na asasi yenu pamoja na malengo yenu kwa ujumla.
  • Ø  Na mengineyo ambayo hatuyafahamu mkoa wa kigoma.

Miongoni mwa mashirika tutakayo yatembelea mkoa wa kigoma ni pamoja na

  • Ø  KIGOMA AND UJIJI NON GOVEMENT NETWORK
  • Ø  KIGOMA VIJANADEVELOPMENT ASSOSIATION (KIVIDEA)
  • Ø  KIGOMA DISABLES SURVIVAL ORGANISATION.
  • Ø  KIGOMADEVELOPMENTPROMOTION AGENY
  • Ø  TANZANIA COMMUNITY BASED OPTION(TCBO)
  • NYAKITONTO YOUTH DEVELOPMENT TANZANIA(NYDT)