Log in
kijogoo group for community development

kijogoo group for community development

morogoro, Tanzania

Parts of this page are in Swahili. Edit translations

large.jpg

Timu ya ufuatiliaji wa maendeleo na matokeo ya mradi kutoka Kijogoo Group ikiongozwa na Mkurugenzi wake Bwana Ramadhan Omary,Bwana Rajabu Msumi,mwandishi wa habari Bwana Thadei Hafigwa,Bwana Mohamed Nguku na Bi Ignita pamoja Bi Christina Mdaku wakifanya mahojiano na mtu mmojammoja na vikundi

large.jpg

Katika utekelezaji wa shughuli zetu tuliweza kutembelea Ofisi za Serikali kujitambulisha na Mkurugenzi wa Kijogoo Group akisaini kitabu cha wageni kwenye Ofisi ya Afisa Mtendaji kata ya Nawenge

large.jpg

Katika Jambo lolote lile changamoto hazikosekani,hapa usafiri tuliokuwa tukiutumia umenasa kwenye tope zito baada ya miundo mbinu ya barabara kuharibika vibaya kutokana na mvua zilizokuwa zikinyesha wakati huo

large.jpg

Bwana Thadei Hafigwa mwandishi wa habari za makala tunayemtumia katika utekelezaji wa shughuli zetu akiwa darasani kufuatilia kwa umakini ili apate ya kuandika ni mwandishi wa Gazeti la Jambo Leo

large.jpg

Hii picha ya Pamoja kati ya Mkurugenzi wa Kijogoo Group for Community Development Bwana Ramadhan Omary aliye chuchumaa mbele Akiwa na timu ya UUJ/SAM iliyotokana na mafunzo yaliyotolewa na shirika hilo Wilayani Ulanga .Wajumbe hao Wametoka Kata za Nawenge na Msogezi

large.jpg

Washiriki wa mafunzo haya wakiwa darasani kusikiliza mada zinazowasilishwa kwao

large.jpg

Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Ulanga akifungua mafunzo ya siku 4 kwa Wananchi,Viongozi wa serikali za Mitaa,Wajumbe wa Kamati za Afya za Kata na wadau wa Afya ambayo yameandaliwa na Shirika la Kijogoo Group Kwa Ufadhili wa The Foundation For Civil Society ya Dar Es Salaam

large.jpg

Pichani aliye simama ni Mkurugenzi wa Kijogoo Group For Community Bwana Ramadhan Omary Akitoa maelezo kuhusu mradi wa Ufuatiliaji wa Uwajibikaji wa Jamii Sekta ya Afya kwa washiriki wa mafunzo hayo 40 kutoka Kata ya Nawenge

Habari wadau,napenda kuchukua fursa hii ya kipekee kwa kutoa taarifa kwa wadau wote wapenda maendeleo nchini kwetu Tanzania.

ikumbukwe kuwa mwaka huu ni mwaka wa uchaguzi mkuu,hivyo wadau yatuoasa tuwe mstari wa mbele kwa kuielimisha jamii iliyojiandikisha ijitokeze kupiga kura siku ya uchaguzi ambapo ni tarehe 25 oktoba 2015, na tuhamasishe wananchi kuwa uchaguzi huu uwe wa AMANI na HURU kwani amani ndio njia pekee ya kudumisha amani na utulivu Nchi yetu ya Tanzania.

wenzangu wana harakati tambueni kuwa sisi ni miongoni mwa wadau wakubwa tunoisaidia serikali kufika maeneo ambayo yenyewe serikali haijafika.

Ombi maalumu kwenu ni kuwa kusaidia kuelimisha wananchi wajitokeze kupiga kura kuongeza asilimia ya wananchi watakao shiriki kupiga kura kutoka 48.64% ya Mwaka 2010  hadi 86 au kuzidisha zile asilimia 86 za mwaka 2005.

Ndugu zangu wakati ni huu tusingoje kusukumwa ni wajibu kutekeleza majukumu haya lakini tuzingatie yafuatayo

1. Nchi ibaki kwenye utulivu na kuwepo kwa AMANI ya kudumu

2. Ulinzi na mali za wananchi bila kujali itikadi za vyama

3. Tutoe fursa kwa wananchi wenye ulemavu waweze kufika na na kushiriki kusikiliza sera za

    wagombea na vyama vyao na hatimae kushiriki kupiga kura siku ikifika.

Habari wadau wote wa maendeleo,kwanaza poleni sana na harakati za kila siku za kuleta maendeleo hapa nchini kwetu,

Asasi yetu inatekeleza mradi wa uwajibikaji wa jamii katika kufuatilia rasilimali za umma sekta ya afya wilaya ya ulanga tarafa ya vigoi kata za msogezi na nawenge,tulianza na shuguli ya kuendesha mafunzo kwa viongozi na watendaji wa serikali,wananchi wa kawaida na wajumbe wa kamati za afya kutoka vijiji vya kata husika za mradi na baada ya mafunzo hayo tumeendesha mafunzo ya kina kwa sam timu iliyoteuliwa na washiriki na baada ya nafunzo tupo katika hatua muhimu ya utekelezaji wa mradi nayo ni kukusanya takwimu kutoka ngazi ya jamii,zahanati,vituo vya afya na kwa mganga mkuu wa wilaya.

Lakini chakusikitisha ni kwamba sehemu zote tumepata ushirikiano wa kutosha ila kikwazo kipo kwa mganga mkuu wa wilaya hataki kutoa taarifa na hana sababu yoyote ya kufanya hivyo, je kuna nini halmashauri ya wilaya ya ulanga kwenye sekta hiyo ya afya ? Tuna muomba mkaguzi wa hesabu za serikali kufanya ukaguzi maalumu kubaini kilichojificha ndani yake.