Envaya
Parts of this page are in Swahili. Edit translations
YAH KUTOA SHUKRANI KUBWA KWA UONGOZI WA CHUO KIKU HURIA Ndugu zetu wa Tanzania sisi viogozi wa chama cha albino wilaya ya kinondoni tunapenda kutoa shukrani kubwa kwa mkuu wa chuo kikuu huria yeye pamoja na ungozi mzima wa chuo kwa kutoa ufadhili wa masomo ya cnmputer kwa viongo na wana chama wa chama cha albinn wilaya ya kinondoni na temeke. Kwani hii nijisi inavyo onesha vile wanavyo tujali na kutupenda sisi watu wenye ulemavu wa ngonzi [ ALBINO ] . Pia tunaomba uwe mfano wa kuigwa kwa jamii, na taasisì
« Previous

Add a comment

Your name:
Your location:
Your email:
(optional)
Your email address will not be published.