Envaya

COMMUNITY YOUTH FORUM

WEZESHA SERA YA TAIFA YA MAENDELEO YA VIJANA ITUMIKE KWA VIJANA

Parts of this page are in Swahili. Edit translations

WEZESHA SERA YA TAIFA YA MAENDELEO YA VIJANA ITUMIKE KWA VIJANA

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Bango la CYF kama linavyoonekana pichani

October 8, 2011
« Previous Next »

Comments (4)

Graphic Design and Promotion Ltd. (Mwanza Tanzania) said:
Hii ni baadhi ya kazi zilizofanya na graphic ambazo mkurugenzi amekataa kulipa
June 2, 2012
eliud kabamanya (nzega tabora) said:
hivi mbona sijawaona mkifanya harakati ukizingatia tabora ndo iko nyuma takribani sekta zote.
January 5, 2013
eliud kabamanya (nzega tabora) said:
what do you say activist on form four result
March 3, 2013
(Anonymous) said:
mngetuwekea hata hapa sera ya vijana
August 9, 2017

Add a comment

Your name:
Your location:
Your email:
(optional)
Your email address will not be published.