Envaya
Partner Organizations
Latest Updates
YAH KUTOA SHUKRANI KUBWA KWA UONGOZI WA CHUO KIKU HURIA Ndugu zetu wa Tanzania sisi viogozi wa chama cha albino wilaya ya kinondoni tunapenda kutoa shukrani kubwa kwa mkuu wa chuo kikuu huria yeye pamoja na ungozi mzima wa chuo kwa kutoa ufadhili wa masomo ya cnmputer kwa viongo na wana chama wa chama cha albinn wilaya ya kinondoni na... Read more
October 6, 2012
YAH KUTOA SHUKRANI KUBWA KWA UONGOZI WA CHUO KIKU HURIA Ndugu zetu wa Tanzania sisi viogozi wa chama cha albino wilaya ya kinondoni tunapenda kutoa shukrani kubwa kwa mkuu wa chuo kikuu huria yeye pamoja na ungozi mzima wa chuo kwa kutoa ufadhili wa masomo ya cnmputer kwa viongo na wana chama wa chama cha albinn wilaya ya kinondoni na... Read more
September 8, 2012
JE ULEMAVU WA NGOZI NI NINI ?. Ulemavu wa ngoz ni hali isiyoambukiza inayotokana na vinasaba vya kurithi na hutokea dunia nzima. Wote Baba na Mama wanapaswa kuwa na vinasaba hivyo kwa mtoto kuzaliwa na hali hiyo. ulemavu wa ngozi ni matokeo ya ukosefu wa rangi kwenye nywele, ngozi na macho ambao vile vile unasababisha uoni hafifu na kudhurika... Read more
August 11, 2012
uongozi wa chama cha albino wilaya ya kinondoni unaomba msaada kwa mtu yeyote mwenye mapenzi mema na albino achangie mchango wa hali na mali kwa ajili ya kuwezesha watoto albino wa wilaya ya kinondoni ambao wameshindwa kusomeshwa na wazazi wao ambao wengine hawana uwezo na wengine wamewatelekeza. kwahivyo chama kinaomba kisaidiwe... Read more
August 2, 2012
UONGOZI WA CHAMA CHA ALBINO WILAYA YA KINONDONI UNATOA SALAM ZAPOLE KWA NDUGU ZETU. WATANZANIA WENZETU WALIOPOTEZA NDUGU ZAO KATIKA AJALI YA MELI NA KUMUOMBA MUNGU AWASAIDIE WALIOPO HOSPITALI WAWEZE KUPONA KWA HARAKA AMEN .
July 22, 2012
UONGOZI WA CHAMA CHA ALBINO WILAYA KINONDONI UNAOMBA SERIKALI IENDELEE KUKEMEA SWALA LA MAUAJI YA ALBINO YA NAYO ENDELEA KUTOKEA NCHINI TUNAWAMBA WABUNGE, MAWAZIRI, VIONGOZI WA WADINI NA TAASISI ZAKUTETEA HAKI ZA BINAADAMU.
July 11, 2012
Ndugu Hussen wa envaya ametutembele kuona shughuli zetu
July 4, 2012
MGAO WA MSAADA WA NGUO TULIFADHILIWA NA TCRS
July 3, 2012
June 25, 2012