Log in
Africa Upendo Group

Africa Upendo Group

Shighatini,Mwanga,Kilimanjaro, Tanzania

Parts of this page are in Swahili. Edit translations

large.jpg

Mtaalamu wa samaki Ndugu Kissai akitoa maelezo maalum kwa Consoltant na Mkurugenzi wa Open Mind ambaye alitembelea Bwawa la ndugu Kibona kwa ushauri wa maswala mbalimbali na yeye akawa miongoni mwa mtu aliyejionea fahari ya mtanzania kwa kutumia nyezo rahisi katika kujipatia lishe na kipato.

June 15, 2011
« Previous Next »

Add a comment

Your name:
Your location:
Your email:
(optional)
Your email address will not be published.