Log in
VITONGOJI ENVIRONMENTAL CONSERVATION ASSOCIATION

VITONGOJI ENVIRONMENTAL CONSERVATION ASSOCIATION

chake-chake, Tanzania

Parts of this page are in Swahili. Edit translations

large.jpg

November 23, 2011
« Previous Next »

Comments (4)

Sifuni Ali Haji (Chake) said:
imani yangu ni kwamba mazingira yanamguza kila mtu kwa hali moja na ngingine inapaswa kila mtu ajue yupo kwenye nafasi gani
November 28, 2011
Sifuni Ali Haji (Chake) said:
Wengine wanasema jukumu la kutunza mazingira ni la serikali tu mimi sikubali bali ni la watu wate.
November 28, 2011
Deus (Bukoba) said:
Mazingira yanaharibiwa bila kujali athari ambazo zinaonekana wazi zinatokea,
ila jamii inahitaji kuendelea kupatiwa elimu ya uhifadhi wa mazingira ili tuepukane
na mabadiliko ya hali ya hewa
September 25, 2013
Kombo (DSM) said:
Munajitahidi ila bado mazingira yanaharibiwa, hamuoniii
Elimu ya mazingira inahitajika
September 25, 2013

Add a comment

Your name:
Your location:
Your email:
(optional)
Your email address will not be published.