Log in
VITONGOJI ENVIRONMENTAL CONSERVATION ASSOCIATION

VITONGOJI ENVIRONMENTAL CONSERVATION ASSOCIATION

chake-chake, Tanzania

Parts of this page are in Swahili. Edit translations

large.jpg

November 23, 2011
Next »

Comments (2)

Hussein Mwapili (Lindi) said:
Kwa kweli VECA mumejitahidi sana, endelee na utendaji kazi wenu muna kufanikiwa zaidi. Ila mujaribu kuongeza taarifa zaidi katika website yenu, kama shughuli nyingi nyingi za uharibifu wa mazingira ambazo mumezifanyia kazi, za juu, baharini na hali ya hewa. Kwani nyinyi si muko visiwani basi pia changamoto mulizo nazo katika mabadiliko ya hali ya hewa.
Hongereni na nawatakia kazi njema
July 15, 2013
Mbilinyi Albert (Iringa) said:
Mbona hamjaweka visa mkasa ambavyo vimetokea,ama havijatokea ambavyo siamini. Ila tekelezeni mradi vizuri ndio mtaendelea kupata wafadhili
September 5, 2014

Add a comment

Your name:
Your location:
Your email:
(optional)
Your email address will not be published.