Log in
UIGIZAJI NA NGOMA ZA ASILI

UIGIZAJI NA NGOMA ZA ASILI

Dar es salaam, Tanzania

large.jpg

Team #SANAA_KITAANI ilipo tembelea wadau wa sanaa kitaaniSANAA @KITAANI,NDOTO MPYA

large.jpg

Team #SANAA_KITAANI ikiwa na Q BOY MSAFI, Je? sanaa ya Tanzania iko wapi tukiizungumzia katika mapana yake? @SANAA KITAANI,NDOTO MPYA

##studio za UHURU FM RADIO##

@@uchambuzi wa afya ya UZAZI KWA VIJANA NJE YA SHULE WILAYA YA KINONDONI##

@@LENGO NI KUFIKIA VIJANA 150 KWA KATA 10##

 

@@@@WAZAZI NA TURUDI KULEA WATOTO WETU KWA MAADILI MEMA###

@@@@TUSEMEZANE NA WATOTO WETU JUU YA SUALA ZIMA LA AFYA YA UZAZI KWA VIJANA###

             MAZOEZI NI MOJA YA NJIA SALAMA KUJENGA AFYA ILA PIA KUHIMILI MIHEMKO YA MWILI HUSUSANI KATIKA KIPINDI CHA MABADILIKO YA MWILI (BALAHE)

     - HII NI MOJA YA MAZOEZI KWA VIJANA NJE YA SHULE KUPITIA MRADI WA ''PAMBAZUKO" UNAO TEKELEZWA NA ASASI YA UNA TANZANIA KWA HISANI YA UBALOZI WA UFARANSA KUPITIA WILAYA YA KINONDONI KWA KATA KUMI

   LENGO NI KUFIKIA VIJANA 150 WALIYO NJE YA SHULE HUSUSANI MAKUNDI MAALUM

UNA TANZANIA YAWAPA ELIMU YA AFYA YA UZAZI VIJANA 50 KUTOKA KATIKA KATA 10 ZA WILAYA YA KINONDONI LENGO IKIWA NI KUWAFIKIA VIJANA 150 KUPITIA MRADI WA @#PAMBAZUKO# UKIWA UMEFADHILIWA NA SERIKALI YA UFARANSA

> UNA TANZANIA> Yajikita katika kutoa Elimu ya Afya ya Uzazi kwa Vijana nje ya Shule kwa kata 10 katika Wilaya ya Kinondoni,ikiwa lengo ni kufikia Vinaja 150 wa nje ya shule katika wilwya ya kinondoni kwa miezi 6

         > MRADI huu wenye jina la "PAMBAZUKO" (Elimu ya AFYA YA uzazi kwa Vijana nje ya     Shule) Unao fadhiriwa na Serikal ya UFARANSA unalenga vijana waliyo nje ya shule

 na makundi maalumu.

 

 

 

 

 

 

NI JIKUMU LETU SOTEE!!!!!!

HABARI NDUGU WADAU WENZETU NAOMBA TUUNGANE KATIKA MAPAMBANO HAYA>>>>TUNAOMBA SHARE/LIKE
http://fredynjeje.blogspot.com/…/kampeni-ya-kupiga-vita-ndoa  katika umri mdogo/utotoni na mimba katika umri mdogo/utotoni

UNA YOUTH VOLUNTEER - TUMEENDELEA KUPATIWA MAFUNZO YA UIBUAJI NA ULEZI/UTUNZAJI WA WATOTO WAISHIO KATIKA MAZINGIRA HATARISHI (WWKMH) KUPITIA MRADI WA "PAMOJA TUWALEE" UNAO FADHILIWA NA USAID KUPITIA WAMATA/FHI-UNA WAKIPATA UZOEFU KUPITIA MRADI WA "WEKA WATOTO SALAMA WAOKOE TAIFA LAO"

UNA TANZANIA WAKISHIRIKIANA NA AVC KUIBUA WATOTO WAISHIO KATIKA MAZINGIRA HATARISHI (WENYE ULEMAVU NA UTINDIO WA UBONGO)

KWA KUTEMBELEWA NA WAGENI TOKA ASASI RAFIKI YA AVC NA MAREKAN

 

 

  VOLUNTEER WAKIJIANDAA KUINGIA MITAANI WAKIWA OFISI ZA AVC

UNA TANZANIA TUNA SISITIZA WAZAZI NA WALEZI KUWA MAKINI KATI MALEZI YA WATOTO WETU HUSUSANI KIPINDI HIKI CHA ELIMU BURE KWANI TUNAJIZOESHA KUTOKAA NA WATOTO WETU KUJUWA MAENDELEO YAO YA KIMWILI,KIELIMU NA KIJAMII KWA UJUMLA

1) KUJUA MUELEKEO WA MTOTO KIMAUMBILE YAANI MAKUZI KWANI TUMEGUNDUA MENGI KUTOKA KWA WATOTO WETU MASHULENI HUSUSANI WAZAZI KUTOJUWA HATA SIKU MWANAYE ANAPO BALEHE NA KUFUNJA UNGO UKIZINGATIA WATOTO WA KIKE HUFUNJA UNGO WAFIKAPO UMRI WA MIAKA 8-9 NA KUENDELEA

2) WAZAZI KUWA MAKINI KUFUATILIA WATOTO WETU JUU YA MAENDELEO KIMASOMO NA SI KUWAACHIA WALIMU KUTOKANA NASI KUWA BIZE KWA KUTAFUTA YA DUNIA MFANO MAJUMBA YA KIFAHARI,MAGARI NK UKIZINGATIA MWALIMU YUKO NA WATOTO ZAIDI YA 100

3) TUWE MAKINI NA WATOTO WETU WAENDAPO SHULENI KUTOKANA NA KUCHANGIA VITU VYENYE NCHA KALI MFANO WEMBE NK SASA HII NI TATIZO NIKUTOKANA NA WATOTO WENGINE HUZALIWA NA MAAMBUKIZI HIVYO HUWA HAWANA ELIMU YA KUTOSHA